Kỉ Niệm 12Tn1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Kỉ Niệm 12Tn1

Kỉ Niệm Thân Thương Bên Mái Trường Thân Yêu, Và Đặc Biệt Hơn Hết Là Bên Ngôi Nhà 12Tn1 Năng Động Trẻ Trung Sáng Tạo

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Chia sẽ!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Mr.ChongChóng
Admin
Admin
Mr.ChongChóng

Đến từ Đến từ : Con đường hạnh phúc

Chia sẽ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chia sẽ!   Chia sẽ! EmptyWed May 12, 2010 11:36 pm

Chào các bạn!
Hôm nay đã là tuần thứ hai diễn đàn đi vào hoạt động rồi đấy nhỉ, rất cảm ơn các bạn vì thời gian qua đã rất siêng năng ghé thăm khu vườn kỉ niệm này của lớp.
Ý tưởng của tôi khi đề xuất lập nên 4r này không chỉ dừng lại ở việc giải trí đâu các bạn ạ, tôi muốn chia sẽ cho các bạn những gì tôi đã được học và trải nghệm trong thời gian qua, chỉ trong vòng vài tháng tôi đã có thêm cho mình rất nhiều những kiến thức bổ ích khi bước vào cổng trường đại học, tôi tin là bạn cũng vậy. Thế mạnh của tôi là những kiến thức về phát triển bản thân và nâng tầm cuộc sống. Diễn đàn không cấm các bạn spam trong những box như hình ảnh, chuyện zui bởi đó là nơi giải trí mà.Nhưng, trong box này, tôi mong các bạn hãy chú ý tới những gì mình chia sẽ, hoặc những chia sẽ của người khác. Bởi, đây là những tâm sự hằng ngày về cuốc sống của chủ nhân, họ rất coi trọng từng câu chữ của mình, thế nên bạn cũng nên tôn trọng họ nhé, mong các bạn hãy chia sẽ cho nhau thật nhiều, hãy viết và viết với tấm lòng chứ đừng chỉ là cảm nhận. Bạn nhé!
ut_ly
Gà Mái
Gà Mái
ut_ly

Đến từ Đến từ : tn1...iu...iu...:D

Chia sẽ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chia sẽ!   Chia sẽ! EmptySat May 15, 2010 1:13 pm

di~ nhiên la` phải viết bằng tấm lòng rui`,mỗi khi rảnh rỗi là h zô 4rum lớp,thấy tâm trạng thoải mái và nhẹ nhom~ hơn rất nhiều...Very Happy
uzumakinakuto
Gà trống thiến^^
Gà trống thiến^^
uzumakinakuto

Đến từ Đến từ : 12tn1 than yeu la nha uzu

Chia sẽ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chia sẽ!   Chia sẽ! EmptySun May 23, 2010 6:27 pm

hihi đây một mái nhà di động lớn đó hihi chia sẻ-cảm nhận-mở lòng-----hihi nhưng hãy để tn1 là một động lưc,một niềm tự hào đừng trốn trong nó gặm nhấm kỉ niêm
ut_ly
Gà Mái
Gà Mái
ut_ly

Đến từ Đến từ : tn1...iu...iu...:D

Chia sẽ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chia sẽ!   Chia sẽ! EmptyWed May 26, 2010 2:00 am

ai nói gặm nhấm kỉ niệm đâu,chia sẻ kỉ niệm mà,đen ten~ Very Happy
Sponsored content

Chia sẽ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chia sẽ!   Chia sẽ! Empty

Chia sẽ!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chia tay chỉ là bắt đầu cho sự bắt đầu mới...???
» Thêm 1 mục nữa để anh em chia sẽ kinh nghiệm
» Chia Buồn Cùng Gia Đình Nghệ Sĩ Hài Hữu Lộc