Kỉ Niệm 12Tn1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Kỉ Niệm 12Tn1

Kỉ Niệm Thân Thương Bên Mái Trường Thân Yêu, Và Đặc Biệt Hơn Hết Là Bên Ngôi Nhà 12Tn1 Năng Động Trẻ Trung Sáng Tạo

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Nếu Bạn Thiếu Tự Tin.!!!!!!!!!!!!!!!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
vantientn1
Gà Mái
Gà Mái
vantientn1

Đến từ Đến từ : Thiên Đường Tình Yêu.

Nếu Bạn Thiếu Tự Tin.!!!!!!!!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nếu Bạn Thiếu Tự Tin.!!!!!!!!!!!!!!!!!   Nếu Bạn Thiếu Tự Tin.!!!!!!!!!!!!!!!!! EmptySun May 16, 2010 2:50 pm

[size=18]Nếu Bạn Cảm Thấy Thiếu Tự Tin.[/size]

Chuyện gì sẽ xảy ra khi bạn không đủ nghị lực để vươn lên?Khi bạn thấy quá nhiều khó khăn?Bạn sẽ phải trả giá sự không quyết tâm và nhút nhát của mình.Không ít người tìm thấy sự bình yên trong nguyên trạng.Bằng lòng với cuộc sống tẻ nhạt có thể đem lại cho bạn sự yên tĩnh,nhưng bạn sẽ có cảm giác gì khi mười năm sau gặp lại những người bạn đã lựa chọn khác,đã liều mình đuổi theo ước mơ,đã tự mình điều khiển cuộc đời,có một cuộc sống sôi nổi và thú vị,còn bạn sẽ mãi mãi không thay đổi?Lương tháng của bạn có thể cao hơn, nhưng đấy lại không phải những gì bạn mong muốn
Bạn thử nhìn lại cuộc đời mình ...đã có bao giờ bạn thấy hối tiếc vì không làm,không nói điều gì chưa?Bạn có cảm giác gì khi phải từ bỏ ước mơ?Điều đau đớn hơn là chính bạn đã lựa chọn con đường này.Nếu điều đấy không hay thì tại sao bạn phải sống thêm một,hai....mười năm như hiện trạng?Đừng để những mong ước bị bám bụi,đừng bỏ qua những cơ hội trước mắt.Hãy phấn đấu và vươn lên
Tôi đã đọc được một câu như này :"Hai mươi năm về sau bạn sẽ hối tiếc những điều mình không làm hơn những điều mình đã làm"
Vì thế hãy gạt bỏ đi sự lo lắng.Hãy ước mơ và khám phá
GOOD LUCK
http://me.zing.vn/vantientn1/home
ut_ly
Gà Mái
Gà Mái
ut_ly

Đến từ Đến từ : tn1...iu...iu...:D

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Bạn Thiếu Tự Tin.!!!!!!!!!!!!!!!!!   Nếu Bạn Thiếu Tự Tin.!!!!!!!!!!!!!!!!! EmptyMon May 17, 2010 1:14 pm

uhm,nuối tiếc thi` cung~ có nhiều,nhưng k dễ dàng gi` để nhận ra sự sai lầm của mình ngay khi quyết định k làm việc gi` đó,chỉ có thể nhận ra điều đó sau 1 time,và rui` khi đó mới nuối tiếc...
Mr.ChongChóng
Admin
Admin
Mr.ChongChóng

Đến từ Đến từ : Con đường hạnh phúc

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Bạn Thiếu Tự Tin.!!!!!!!!!!!!!!!!!   Nếu Bạn Thiếu Tự Tin.!!!!!!!!!!!!!!!!! EmptyMon May 17, 2010 4:47 pm

Có chứ hương, có rất nhiều việc ta biết sẽ sai nhưng vẫn cứ phải quyết định đấy thôi
ut_ly
Gà Mái
Gà Mái
ut_ly

Đến từ Đến từ : tn1...iu...iu...:D

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Bạn Thiếu Tự Tin.!!!!!!!!!!!!!!!!!   Nếu Bạn Thiếu Tự Tin.!!!!!!!!!!!!!!!!! EmptyTue May 18, 2010 12:06 pm

nhưng chắc hẳn rằng ngay lúc đó chưa thể nuối tiếc bằng sau này,nhân quả là điều tất yếu ma`...
vantientn1
Gà Mái
Gà Mái
vantientn1

Đến từ Đến từ : Thiên Đường Tình Yêu.

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Bạn Thiếu Tự Tin.!!!!!!!!!!!!!!!!!   Nếu Bạn Thiếu Tự Tin.!!!!!!!!!!!!!!!!! EmptyTue Apr 19, 2011 1:30 pm

tất yếu là qui luật
http://me.zing.vn/vantientn1/home
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Bạn Thiếu Tự Tin.!!!!!!!!!!!!!!!!!   Nếu Bạn Thiếu Tự Tin.!!!!!!!!!!!!!!!!! Empty

Nếu Bạn Thiếu Tự Tin.!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Sưu tầm]Bi kịch thiếu nữ