Kỉ Niệm 12Tn1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Kỉ Niệm 12Tn1

Kỉ Niệm Thân Thương Bên Mái Trường Thân Yêu, Và Đặc Biệt Hơn Hết Là Bên Ngôi Nhà 12Tn1 Năng Động Trẻ Trung Sáng Tạo

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao????

Go down 
lupa91
iamme
6 posters
Tác giảThông điệp
iamme
Gà Choai Choai
Gà Choai Choai

Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao???? Empty
Bài gửiTiêu đề: Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao????   Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao???? EmptySat Jul 03, 2010 11:28 pm

Tôi và ấy chơi thân với nhau cũng khá lâu rùi! Chẳng bít từ bao zờ tôi đã có tình cảm đặc biệt với ấy rùi! Tôi đã từng có bạn gái và cũng đã từng chia tay rất nhiều! Nhưng người mà tôi thực sự cần không phải ai khác mà chính là ấy( nhỏ bạn thân đặc biệt nhất trên đời này của tôi và chỉ của mình tôi mà thui). Tuy ấy nói năng hậu đậu, tính cách thất thường lém nhưng tôi vẫn thik ấy vì ấy là người hiểu rõ tôi nhất và tôi cũng là người hiểu rõ ấy nhất mà! tôi bít ấy cũng đã và đang rung động về 1 ai đó rùi!!? chuyện gì ấy chả tâm sự với tôi mà! ấy hông nói thì tôi cũng bít nhưng tại sao ấy lại không bik là tôi thik ấy nhìu như thế nào nhỉ? tôi cảm thấy gét cái tên làm cho ấy xao xuyến rung động wa' đi mất thui! hix hix tại sao tôi lại ích kỉ với ấy thế nhỉ? tôi có quyền thik và iu nhìu người tại sao lại hông mún cho ấy thik ai? tôi tự nhủ mình thật vớ vẩn wa' đi mất! tôi chỉ bít rằng ấy là của tôi và hy vọng ấy chỉ của 1 mình tôi mà thui! tôi quyết định sẽ không thổ lộ tình cảm của mình cho ấy bik vì tôi sợ ấy sẽ tránh mặt tôi, ấy sẽ ko tự nhiên mỗi lần ở bên cạnh tôi, ấy sẽ... có wa' nhìu điều ấy sẽ lắm...... và điều tôi sợ nhất là ấy sẽ rời xa tôi! hic!...... Nhưng điều wan trọng nhất là dù ấy có thế nào thì ấy vẫn là cô bạn thân đặc biệt đáng iu nhất trên đời này của tôi! tôi chỉ dám thik ấy thui và tôi sẽ cố gắng không yêu ấy đâu!" ấy àh! Đồ ngốc"
lupa91
Gà Mái
Gà Mái
lupa91

Đến từ Đến từ : nhà tao chứ đâu, hỏi vớ vỉn ......

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao????   Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao???? EmptySun Jul 04, 2010 12:13 pm

Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao???? Icon_eek Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao???? Icon_eek Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao???? Icon_eek Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao???? Icon_eek Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao???? Icon_eek Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao???? Icon_eek ai zị ta Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao???? Icon_eek pé nèo zị ta Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao???? Icon_eek
iamme
Gà Choai Choai
Gà Choai Choai

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao????   Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao???? EmptyWed Jul 07, 2010 7:04 pm

"me" noi "you" cua "me" la ai di rui I noi ay cua I cho "me" bit! haha!
tomboy_151291
Gà Choai Choai
Gà Choai Choai
tomboy_151291

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao????   Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao???? EmptyFri Jul 09, 2010 1:37 pm

mo` am'. tinh ra may dua len nam nhat cai bit rung dong het rui nhi? con em thi hien tai dang "i want a single life"
ai_vi76
Gà trống thiến^^
Gà trống thiến^^
ai_vi76

Đến từ Đến từ : Đại bản doanh tn1

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao????   Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao???? EmptySun Jul 11, 2010 8:26 pm

LÀ BẠN THÂN THÌ CÒN J` BẰNG NỮA! THẾ LÀ OK RÙI!
uzumakinakuto
Gà trống thiến^^
Gà trống thiến^^
uzumakinakuto

Đến từ Đến từ : 12tn1 than yeu la nha uzu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao????   Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao???? EmptyMon Aug 02, 2010 10:47 pm

hix 4rum mình toàn là cao thủ an danh ko ak hic đề ngị admind điểm danh lai đi
nhuhai
Gà zậy thì
Gà zậy thì

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao????   Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao???? EmptyTue Aug 03, 2010 5:39 pm

đúng đó.đọc thì biết là thế rồi nhưng là ai thì bó tay
iamme
Gà Choai Choai
Gà Choai Choai

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao????   Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao???? EmptyMon Sep 13, 2010 1:02 am

ai_vi76 đã viết:
Hix! giá như mình cũng có thể nghĩ đơn giản như vi tồ nhỉ!
ai_vi76
Gà trống thiến^^
Gà trống thiến^^
ai_vi76

Đến từ Đến từ : Đại bản doanh tn1

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao????   Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao???? EmptyMon Sep 13, 2010 4:58 pm

iamme đã viết:
ai_vi76 đã viết:
Hix! giá như mình cũng có thể nghĩ đơn giản như vi tồ nhỉ!
úi zậy là có xì căng đan j` rùi hả? có vẻ nhạy cảm wa ha! thui chuyện j` cũng có cách giải quyết của nó i'mà! ngĩ đơn giản như vi tồ đây! hehehe!! ngĩ nhìu mau zà chứ có mần dc chi mô đâu nhẩy!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao????   Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao???? Empty

Tôi và ấy chỉ có thể là bạn thân thui sao????
Trang 1 trong tổng số 1 trang