Kỉ Niệm 12Tn1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Kỉ Niệm 12Tn1

Kỉ Niệm Thân Thương Bên Mái Trường Thân Yêu, Và Đặc Biệt Hơn Hết Là Bên Ngôi Nhà 12Tn1 Năng Động Trẻ Trung Sáng Tạo

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

thích một người có tội hay sao

Go down 
vantientn1
ut_ly
Mr.ChongChóng
chuatethanhcoi
ai_vi76
lupa91
khi con
11 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
khi con
Gà Choai Choai
Gà Choai Choai
khi con

Đến từ Đến từ : Vung bien xjnh dep

thích một người có tội hay sao - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: thích một người có tội hay sao   thích một người có tội hay sao - Page 2 EmptyFri Jun 18, 2010 11:11 am

First topic message reminder :

o nha trang cung gan duoc mot nam. minh cung co rung dong may lan nhung la rung dong nho thui. hihi. co mot nguoi hoi dau nam minh co wen duoc 3 tuan vi thay chan va ko hop nhau tinh tinh cua no thi ui ko chiu noi the la tui da no mot cu that dau ko them suy nghj j cung chang thay hoi tiec gj. kaka. co nguoi hoi tui sao lai nhan tam vay tui tra loi mot cach lanh lung vi tui ko thich nua chang co chut tinh cam j thi sao ma wen nua. gjo nghi lai thi tui thay dung la minh co hoi nhan tam thiet. nhung doi la the ma bit sao duoc. hien tai gi tui cung dang....

Tác giảThông điệp
tomboy_151291
Gà Choai Choai
Gà Choai Choai
tomboy_151291

Bài gửiTiêu đề: Re: thích một người có tội hay sao   thích một người có tội hay sao - Page 2 EmptyFri Jul 09, 2010 1:33 pm

vantientn1 đã viết:
Noi Nghe Ne`. Song tren doi nay` dung tin bat ki` ai. tha` minh` lam` ng` khac dau kho~ Chu dung de ng` khac lam` minh dau kho~.

kinh nghiem day minh` suong gio hen'!!! neu dua nao ma cung the thi e^' dai dai con dau. Chieu nay to' cung dang ap dung day. nhung ma ung ho e H nha ta iu ne!!!!!!
chuatethanhcoi
Gà Choai Choai
Gà Choai Choai

Bài gửiTiêu đề: Re: thích một người có tội hay sao   thích một người có tội hay sao - Page 2 EmptySun Jul 11, 2010 11:43 pm

Ôi má ơi,nó iu rồi đấy EM ƠI ĐỪNG TIN LỜI NÓ NÓI TÈN TÉN TEN,NÓ Ở NHÀ NÓ CÓ VỢ ZÒI TÉN TÈN TEN......ÔI KHỈ ƠI,KHỈ THAY VÌ NÓI ÉC ÉC SẮP BIẾT NÓI TIẾNG "I LOVE YOU" RỒI ĐẤY. Smile)
@ bà Vi:Ăn nói cẩn thận hk là anh cắt mồm đấy nhá,bồ bịch gì ở đây hả,A còn đang học,a còn nhỏ mà Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: thích một người có tội hay sao   thích một người có tội hay sao - Page 2 Empty

thích một người có tội hay sao
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Bài báo khiến 1 tỷ người rơi lệ
» Thik 1 người...????
» Tự hào "Tôi là người Việt Nam"
» Tôi là người hạnh phúc
» [ĐăkLăk]Bắt cóc , giết người